Trạng thái :  
Tham gia : Jul 2013
Bài gửi : 126
Tên Thánh: Đô Mi Ni Cô
Tên thật: Trần Văn Trung
Đến từ: Xuân Lộc, Đồng Nai
Sở thích: Âm nhạc và du lịch khám phá
Nghề nghiệp: Nhân Viên
Cảm ơn 1,383
Được cảm ơn 1,452 lần
trong 190 bài viết
Sơ đồ dường đi nkyt v
Xin gởi mọi người chỉ dẫn đường đi phát quà Trung Thu tối 18/9
NHÓM 1:
BV ND Gia Định Phan Đăng Lưu - Ngã tư Phú Nhuận – Nguyễn Kiệm - Hồ Văn Huê - Hoàng Văn Thụ - Công Viên Hoàng Văn Thụ - Vòng Xoay Lăng Chã cả - Út Tịch ( Siêu thị Maxximax) - Nguyễn Thái Bình - Trường Chinh - Trần Mai Ninh - Bàu Cát (rẻ phải) vào khu bào cát - Đến đường Trương Công Định – Trường Chinh( rẻ trái lên Bà quẹo) – Mũi tàu Siêu thị Big C - Trường Chinh - Khu Công Nghiệp Tân Bình – Phan Huy Ích - Ngã tư Quang Trung Phạm Văn Chiêu – Pham Văn Chiêu - Cây Trâm(rẻ phải) - Công Viên là Hoa Gò Vấp - Lê Văn Thọ(rẻ phải) –Chợ Hạnh Thông Tây- Quang Trung – Ngã Năm Gò vấp – Nguyễn Văn Nghi – Lê Quang Định – Chợ Bà Chiểu - Phan Đăng Lưu - BV Gia Định
(Các điểm chính: Công Viên Hoàng Văn Thụ, Siêu thị Maxximax Cộng Hòa, Khu Bàu Cát, Siêu thị Big C bà quẹo, Công Viên Làng hoa Gò Vấp, Chợ Hạnh Thông Tây, Ngã năm Gò Vấp)
NHÓM 2:
BV – Phan Đăng Lưu – Phan Xich Long - Trường Sa - (Cầu Công Lý) – Cầu Lê Văn Sỹ - Trường Sa – Hết Trường Sa Vòng về Hoàng Sa - Qua khỏi đường sắt gặp Trần Văn Đang – Trần văn Đang – Chợ Hòa Hưng - CMT8 ( Rẻ phải) – Công Viên Lê Thị Riêng - Trường Sơn vào Khu Bắc Hải - Chạy hết Trường Sơn – Thành Thái (nối dài) - Tô Hiến Thành (rẻ phải) – Ngã tư Tô Hiến Thành Lý Thường Kiệt – Lữ Gia - Nguyễn Thị Nhỏ - Lê Đại Hành – 3/2 – Lý Thái Tổ - Bệnh Viện Nhi Đồng(nên đi qua) – Ngã Bảy Lý Thái Tổ (CV Âu Lạc). – Nguyễn Thị Minh Khai – Phạm Viết Chánh – Cống Quỳnh(rẻ phải) - Bùng Binh Chợ Thái Bình – Lê Lai –Chạy dọc công viên 23/9 - Trương Định (Rẻ trái) – Công Viên Tao Đàn – Trương Định – Điện Biên Phủ(rẻ phải) - CV Lê Văn Tám - Đinh Tiên Hoàng (rẻ trái) – Cầu Bông - Phan Đăng Lưu (rẻ phải) _BV Gia Định
(Các điểm chính: Dọc hai bờ kênh Nhiêu Lộc, Công Viên Lê Thị Riêng, Khu Bắc Hải, Gốc Lê Đại Hành và 3/2, Bệnh Viện Nhi Đồng 2, Ngã bảy Lý Thái Tổ, Công Viên 23/9, Công Viên Tao Đàn, Công Viên Lê Văn Tám)
NHÓM 3
Bênh viện ND Gia Định – Phan Đăng Lưu(hướng về hàng xanh) – Phan Bội Châu ( rẻ trái) –Huỳnh Đình Hải (rẻ trái) – Nguyễn Thiện Thuật – Bùi Đình Túy – Qua cầu Bùi Đình Túy rẻ sang đường Chu Van An- Vào khu cư xá Chu Văn AN – Trong khu cư xá Chu Văn An các bạn đi các đường số 1, số 3, số 5 sau đó ra đường số 4 – chạy theo đường số 4 sẻ đến ngã tư Nguyên Xí Đinh Bộ Lĩnh –Nguyễn Xí – Ung Văn Khiêm- Đường D2 (rẻ hướng ra Điên Biên Phủ) – Vòng Xoay Hàng Xanh – Xô Viết Nghệ Tỉnh( Hướng cầu thị nghè) – Nguyễn Văn Lạc – Ngô Tất Tố -Cầu Vượt Nguyễn Hữu Cảnh - Nguyễn Hữu Cảnh(rẻ phải)- Tôn Đức Thắng chạy men theo song Sài Gòn - Hàm Nghi(rẻ phải) – Vòng Xoay Chợ Bếnh Thành – Lê Lợi – Paster(rẻ trái) – Công Viên 30/4 - Lê Duẫn – Phạm Ngọc Thạch(rẻ trái) _công trường Quốc Tế( Hồ Con Rùa) - Võ Văn Tần – CMT8 – Rạp 126 – Bùng binh Dân Chủ- CMT8 – Trung Tâm Ca Nhạc Lan Anh – Rạnh Bùng Binh( Đường vào Ga Sai Gòn) – Ga Sài Gòn- Nguyễn Thông – Kỳ Đồng – Bà Huyện Thanh Quan - Lý Chính Thắng – Nam Kỳ Khởi Nghĩa (rẻ về hướng sân bay) - Nguyễn Văn Trổi – Phan Đình Giót( CV HVT) – Trường Sơn – rẻ vào đường Cữu Long – Lam Sơn (rẻ trái) – Hồng Hà(rẽ phải) – Re Vào Công Viên Gia Định- Nguyễn Thái Sơn – Phan Văn Trị - Trần Quý Cáp – Nơ Trang Long(rẻ trái hướng ra bến xe Miền Đống) – Nguyễn Xí – Đinh Bộ Lĩnh – Bạch Đằng – Phan Đăng Lưu – Bệnh Viện ND Gia Định
(Các điểm chính: Khu Chu Văn Anh, Khu đường D2, vòng xoay Hàng Xanh, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Đường Tôn Đức Thắng, vòng Xoay Chợ Bếnh Thành, Công viên 30/4 nhà thờ Đức Bà, Hồ Con Rùa, San Khấu Lan Anh, Ga Sài Gòn, Đường Kỳ Đồng, Công Viên Gia Định)
Mặc dù chúng ta đi qua nhiều tuyến đường nhưng để dể hình dung sơ đồ đường đi các bạn ghi nhớ những địa điểm chính, Công viên, tụ điểm ca nhạc, khu dân cư v.v Phần in đậm chính là những địa điển chính mà chúng ta sẻ đến.
Xin mọi người tham khảo và cho ý kiến
Thân mến!